page_banner

Kaya

Tarpaamin900 - Panama weaving

A takaice bayanin:

Ana amfani da wannan abun musamman don tarpaulin a cikin ƙasashen Turai da Ostiraliya. Wuka kan tsinkaye da fasahar musamman ta musamman tana sanya samarwa da tsoratarwa, UV tsaida ruwa, mai hana ruwa da kuma tsayayyen ƙarfi. Wuta mai ritaya ba na wannan abun ba.

Aikace-aikacen:
1.various yayi amfani da shi a cikin tantancewa, rumfa, motocin gefen, jirgin ruwa, jirgin ruwa, roƙon, roƙon, roƙon, roƙon, roƙon, roƙon, rocko;
2.Amvertise bugu, Banner, banner, jaka, jakunkuna, wurin wanka, jirgin ruwa na rayuwa, da sauransu

Bayani:
1.weight: 900g / m2
2.width: 3m
3.base masana'anta: 1100d * 1100d 12 * 12



Cikakken Bayani
Tags samfurin

Gabatarwar Samfurin

TAKARDAR BAYANAI

Taguulin900 - Panama

Hanyar gwaji

Masana'anta

100% polyester (1100dtex 12 * 12)

Din en iso 2060

Jimlar nauyi

900g / M2

BS 3424 Hanyar 5a

Karya da tenesile

Yi yaƙi

4000n / 5cm

BS 3424 Hanyar

Wef

3500n / 5cm

Ƙarfi ƙara

Yi yaƙi

600n

BS 3424 Hanyar

Wef

500n

M

100n / 5cm

BS 3424Method 9b

Jurewa

- 30 ℃ / + 70 ℃

BS 3424 Hanyar 10

Launi

Cikakken launi Akwai

Faq

Q1: Shin kana kasuwancin kasuwanci ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne.

Q2: Yaya tsawon lokacin isarwa?
A: Gaba ɗaya yana 5 - kwanaki idan kayan suna cikin hannun jari. Ko kuwa 15 - kwanaki 25 idan kayan ba su cikin hannun jari, kamar yadda yawa.

Q3: Shin kuna samar da samfurori? Shin kyauta ne ko kuma ƙari?
A: Ee, muna iya ba da samfurin don cajin kyauta amma kada ku biya farashin sufurin kaya.

Q4: Menene sharuɗan biyan kuɗi?
A: Biyan <= 1000usd, 100% a gaba. Biyan> = 1000usd, 30% t / t a gaba, daidaita gwargwadon kwafin BL.

Q5: Yaya za a tabbatar da ikon ingancin inganci?
1. Muna da ƙungiyar bincike mai zaman kanta mai zaman kanta, da kuma tsarin gwajin 24.
2. Muna aika samfurin samfurin kafin loda na ƙarshe.
3. Mun yarda da binciken ɓangare na uku a shafin.
4. Munsan yadda ake yin tsari mai inganci daga abokan cinikinmu game da.

Q6: Yaya kuke yin dogon kasuwancinmu - lokaci da kyakkyawar dangantaka?
1. Muna kiyaye inganci da farashi mai kyau don tabbatar da abokan cinikinmu da amfani;
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna kasuwanci da gaske kuma mu yi abota da su, komai daga inda suka fito.


  • A baya:
  • Next: